Cần bán gấp căn hộ Summer Square, quận 6, Tân Hòa Đông, diện tích 50m², 1 phòng ngủ, nhà đẹp

Ngày đăng: 04/05/2026

5.7
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ Summer Square, Q. 6, Tân Hòa Đông.

- Diện tích: 50m², 1 phòng ngủ, nhà đẹp.

- Tiện ích: Hồ bơi - gym, siêu thị.

- Giá: 2.43 tỷ.

- Sổ hồng chính chủ.

- Ngân hàng hỗ trợ vay 80%.

Liên hệ ngay để nhận hình thực tế: Nghĩa call/zalo

Xem thêm

Liên hệ:

098 451 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

2,43 tỷ

50 m²
48,6 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Khu căn hộ Summer Square, Đ. Tân Hòa Đông, P. 14, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Cần bán gấp căn hộ Summer Square, quận 6, Tân Hòa Đông, diện tích 50m², 1 phòng ngủ, nhà đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.