Bán gấp Summer Square, Quận 6, sổ hồng dọn vào ở ngay, 61m², 2 PN, 2 WC

Ngày đăng: 04/05/2026

6.1
Trung bình
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng

Bán gấp Summer Square Quận 6

Sổ hồng, dọn vào ở ngay

Diện tích: 61m², 2 PN, 2 WC, căn góc + sân riêng 7m²

Chỉ 3.12 tỷ, full nội thất

Trung tâm Quận 6, tiện ích đầy đủ

Nghĩa – xem nhà 24/7 – còn TL nhanh cho khách chốt

Xem thêm

Liên hệ:

098 451 ****
Thông tin chi tiết
Nội thất
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Tiện ích Sân chơi, Bể bơi, Sân vườn, Thang máy, Wifi, Khu để xe
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Giao thông thuận lợi, Vị trí trung tâm, Ô tô đỗ gần

Vị trí bản đồ

3,12 tỷ

2 PN, 2 WC
61 m²
51,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Summer Square, Đ. Tân Hòa Đông, P. 14, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Summer Square, Quận 6, sổ hồng dọn vào ở ngay, 61m², 2 PN, 2 WC - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.