Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ kẹt tiền bán gấp chung cư summer square 2pn 2wc giá 1 tỷ 570 tại quận 6

Ngày đăng: 13/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

CC Summer Square tọa lạc tại Tân Hòa Đông, Quận 6, HCM là một không gian sống lý tưởng cho những ai yêu thích sự tiện nghi. Căn hộ này có diện tích 62m2, gồm 2PN, 2WC, và được thiết kế với nội thất đầy đủ, sẵn sàng cho cuộc sống hàng ngày. Cửa chính hướng Tây, ban công Đông Nam, giúp đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. Nổi bật với giá bán 1,57 tỷ, căn hộ này không chỉ đẹp mà còn có pháp lý đầy đủ, mang lại sự an tâm cho người mua. Cuộc sống tại Summer Square mang đến sự tiện lợi và thoải mái với không gian sống hiện đại và gần gũi với thiên nhiên. Gần đó có nhiều tiện ích như bệnh viện Bình Phú, công viên nước Đầm Sen, và siêu thị Bách Hóa Xanh, giúp đáp ứng mọi nhu cầu hàng ngày. Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay với Khả Anh qua số 0926747136 để biết thêm chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

092 674 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

1,57 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
25,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu căn hộ Summer Square, Đ. Tân Hòa Đông, P. 14, Q. 6, Tp. Hồ Chí Minh
D

Duyên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ kẹt tiền bán gấp chung cư summer square 2pn 2wc giá 1 tỷ 570 tại quận 6 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.