Tin đăng đã hết hạn.

Còn duy nhất 3 căn Penhouse 2 tầng.Hàng hiếm tại Kiều By Kita cách Q1 chỉ 5 phút đi xe. Sổ Hồng sẵn

Ngày đăng: 17/10/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Hãy đến với Kiều By Kita dự án hiếm hoi ngay trung tâm Quận 5, đã có sổ hồng riêng từng căn hộ, trao tay ngay khi khách hàng hoàn tất thanh toán. * Ưu đãi đặc biệt cho khách hàng nhanh tay: + Chiết khấu thanh toán nhanh lên đến 13.8% + tặng thêm 500 triệu cho 5 khách hàng mua sớm nhất. + Tặng 24 tháng phí quản lý. + Tham quan nhà mẫu thực tế tại tầng 23 trải nghiệm không gian sống và tầm nhìn triệu đô ra Quận 1. * Thông tin căn hộ penhouse Duplex 2 tầng - 4 phòng ngủ - tầng cuối của toà nhà: + Diện tích: 350m² thiết kế thông minh, tối ưu không gian sống. + Phòng khách: Rộng rãi, ban công lớn hướng đại lộ Trần Hưng Đạo, tràn ngập ánh sáng tự nhiên. + 4 phòng ngủ: Thoáng mát, cửa sổ lớn nhìn toàn cảnh thành phố. + Bếp & phòng ăn: Liền mạch, hiện đại, mang lại sự ấm cúng cho gia đình. + Bàn giao: Hoàn thiện cao cấp, chuẩn phong cách sống tinh hoa. + Giá bán: Chỉ từ 65 tỷ tỷ. * 5 giá trị nổi bật chỉ có tại Kiều By Kita: 1. Pháp lý an toàn tuyệt đối sổ hồng sở hữu lâu dài, sang tên công chứng ngay. 2. Thanh toán linh hoạt chỉ 40% để nhận nhà, phần còn lại trả góp 0% lãi suất trong 30 tháng, trực tiếp với chủ đầu tư. 3. Vị trí kim cương mặt tiền 927 Trần Hưng Đạo, Quận 5, chỉ 1km đến Quận 1, bao quanh là hệ thống y tế giáo dục thương mại giải trí hàng đầu Sài Gòn. 4. Cộng đồng tinh hoa chỉ 82 căn hộ, mật độ 7 căn/sàn, mang lại sự riêng tư, yên tĩnh và đẳng cấp. 5. Tiện ích 5 sao trên không Hồ bơi Sky View, Sky Garden, Cigar Lounge, Gym Yoga Sauna, Co - working Space & Kidroom chỉ dành riêng cho cư dân. 6. Hỗ trợ vay ngân hàng chiết khấu 9%, miễn gốc 2 năm. * Đây không chỉ là một căn hộ, mà là tài sản di sản minh chứng cho sự thành đạt và đẳng cấp của chủ nhân. Số lượng căn cực kỳ giới hạn.

Xem thêm

Liên hệ:

090 185 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

4 PN, 3 WC
350 m²
185,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thuận Kiều Plaza, Đ. Hồng Bàng, P. 14, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
NQ

Nguy Quốc Quân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Còn duy nhất 3 căn Penhouse 2 tầng.Hàng hiếm tại Kiều By Kita cách Q1 chỉ 5 phút đi xe. Sổ Hồng sẵn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.