Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC đẹp tại Tản Đà Court Quận 4, 2,15 tỷ, 85m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 02/06/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Tản Đà Court tọa lạc tại Đường Tản Đà, Phường 11, Quận 5, TP.HCM, là sự lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có thiết kế 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, với nội thất đầy đủ như điều hòa, tủ lạnh, tạo cảm giác ấm cúng và thoải mái. **Ưu điểm:** - Diện tích: 85m2 - 2PN + 2WC + bếp - Nội thất đầy đủ - Pháp lý đầy đủ - Phong thủy tốt **Địa điểm xung quanh** - Gần công viên Võ Văn Kiệt, công viên Hòa Bình - Siêu thị Bách Hóa Xanh tại 290 Trần Hưng Đạo, Satramart - Siêu Thị Sài Gòn - Bệnh viện Nguyễn Tri Phương, Bệnh viện Chợ Rẫy - Trường THCS & THPT Nguyễn Bỉnh Khiêm, Trường Tiểu Học Nhật Tảo **Giới thiệu tổng quan dự án** Tản Đà Court là dự án cao ốc 21 tầng với 4 tầng thương mại và 17 tầng căn hộ, bao gồm 245 căn hộ với nhiều loại diện tích từ 73 đến 102m2. Dự án được trang bị nhiều tiện ích như hồ bơi, sân vườn, thang máy, sân tennis, thư viện, WiFi, truyền hình cáp, khu vực BBQ, bãi đậu xe, camera 24/7, phòng tập gym và sân chơi trẻ em. Tản Đà Court không chỉ mang đến một không gian sống lý tưởng mà còn gần các trung tâm mua sắm, nhà hàng sang trọng và khách sạn cao cấp. Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Mai An 0924159486

Xem thêm

Liên hệ:

092 415 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Giáp vườn hoa công viên

Vị trí bản đồ

2,15 tỷ

2 PN, 2 WC
85 m²
25,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Tản Đà Court, Đ. Tản Đà, P. 11, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
MA

Mai An

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC đẹp tại Tản Đà Court Quận 4, 2,15 tỷ, 85m2, 2PN, 2WC, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.