Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC cao cấp Kiều by KITA, đã có sổ, 17,7 tỷ, 122m2, trực tiếp chủ đầu tư

Ngày đăng: 07/03/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ D/A Kiều by KITA.
Đ/C: Mặt tiền 927 đường Trần Hưng Đạo, Phường 1, Quận 5, Hồ Chí Minh, với diện tích 122m2, rất phù hợp cho những gia đình hiện đại có từ 4 - 6 thành viên, đang làm việc và sinh sống bán kính 5 - 10km So với d/a.

- Gồm 3PN, 2WC.
- Pháp lý: Sổ hồng từng căn.
- Giá chỉ 17,7 tỷ VND (giá chưa giảm trừ chiết khấu).
- Điều đặc biệt: Chỉ 82 căn hộ/tòa tháp.

Cách trường học, chợ, siêu thị và công viên trong bán kính 2km, thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày.
Có nhiều phương án thanh toán linh hoạt.
Cô chú anh chị có thể:
- Thanh toán sớm nhận CK lên tới 12%.
- Thanh toán dãn trong 6 tháng: Nhận Ck 9%.
- Thanh toán theo p. A vay ngân hàng: Nhận Ck 3%, và còn được hỗ trợ miễn lãi trong 24 tháng(chỉ cần vốn tự có 30%).

Và 1 p/a thanh toán khác cực kỳ tốt: Đó là đóng tiền dãn trong 30 tháng, KH chỉ cần vốn tự có: 30% được nhận nhà.
Hiện đã có nhà mẫu bố trí full nội thất sang xịn.
Sẵn sàng đón khách hàng lên tham quan.
Cô Chú anh chị đăng ký lên xem cùng e Liễu nhé.
Liên hệ: 0987078065 Để được hỗ trợ tư vấn cụ thể hơn.
Cảm ơn đã xem thông tin ạ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 707 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 927m
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

17,7 tỷ

3 PN, 2 WC
122 m²
145,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Thuận Kiều Plaza, Đ. Hồng Bàng, P. 14, Q. 5, Tp. Hồ Chí Minh
0

0987078065

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC cao cấp Kiều by KITA, đã có sổ, 17,7 tỷ, 122m2, trực tiếp chủ đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.