Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán gấp căn hộ Grand Riverside Q4, căn góc, 137m2, 4 PN, 3 ban công, nội thất cao cấp

Ngày đăng: 22/07/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

TÔI CHÍNH CHỦ CẦN BÁN GẤP CĂN HỘ MẪU GRAND RIVERSIDE 137M² 4PN NỘI THẤT CAO CẤP - KHÔNG TRUNG GIAN - MÔI GIỚI - LH CC 0906289415 - Vị trí: Tầng 9, căn góc số 01 Dự án Grand Riverside, Quận 4. - Diện tích: 137m² thiết kế căn hộ mẫu nên cực kỳ đẹp và tinh tế. - Kết cấu: 4 phòng ngủ, 2 toilet, 3 ban công thoáng mát, view đẹp hướng Quận 1 và Quận 5. - Nội thất: Full nội thất cao cấp từ chủ đầu tư bao gồm 06 máy lạnh, bếp, bàn ăn, sofa, rèm cửa... - Giá bán: 8,8 tỷ - đã bao gồm 5% phí ra sổ hồng. - Liên hệ trực tiếp chính chủ: Anh Vũ 0906289415 - Miễn trung gian, môi giới. - Vui lòng không làm phiền nếu là báo chí hoặc web đăng bài tự động.

Xem thêm

Liên hệ:

090 628 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

8,8 tỷ

4 PN, 2 WC
137 m²
64,23 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Khu căn hộ Grand Riverside, Đ. Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
HV

Hoàng Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán gấp căn hộ Grand Riverside Q4, căn góc, 137m2, 4 PN, 3 ban công, nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.