Bạn đang tìm diện tích lớn? 139m2 4PN, view Bitexco, 7,8 tỷ (bao hết), MT Bến Vân Đồn, 5p Quận 1

Ngày đăng: 22/05/2026

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán căn hộ 4PN bằng giá hợp đồng mua bán. - Tọa lạc tại trục đường Bến Vân Đồn, Q4. Trung tâm SG, di chuyển qua các quận 1, 2, 5, 8, 10, 7... Từ 5 - 10 phút. - Khu vực không ngập lụt, không kẹt xe. Thông thoáng, an ninh và dân trí cao. - Ít nhất khu vực, đảm bảo sự yên tĩnh và an ninh mà ít chung cư nào mang lại. Thang máy tốc độ cao, có bể bơi mini trong nhà, có winmart,... - Diện tích: 139m2 gồm 4PN 2WC. Nhà hoàn thiện cơ bản chưa sử dụng lần nào. - Tầng thấp. 2 góc view Bitexco long lanh, gió mát cả ngày. Cửa Tây Nam, view Đông Bắc. - Pháp lý: Hợp đồng mua bán (đã thanh toán 95%). Có VCB cho vay. - Giá: 7,8 tỷ bao gồm 5% làm sổ hồng. Giá gốc trên HĐMB. - Hợp đồng thuê sẵn. Liên hệ (Zalo, Viber, Imess): 0938231076 Chung cư liền kề các dự án quận 4.

Xem thêm

Liên hệ:

093 823 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Dân trí cao, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,8 tỷ

4 PN, 2 WC
139 m²
56,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu căn hộ Grand Riverside, Đ. Bến Vân Đồn, P. 2, Q. 4, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938231076

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bạn đang tìm diện tích lớn? 139m2 4PN, view Bitexco, 7,8 tỷ (bao hết), MT Bến Vân Đồn, 5p Quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.