Tin đăng đã hết hạn.

Cc võ văn tần shr 2pn ngay chợ vườn chuối giá 1,52tỷ lh: 0918220978 mr.trí

Ngày đăng: 03/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí : Võ Văn Tần - Quận 3 MSC #999 - CCMG : BT- 8674 Giá : 1,52Tỷ Diện tích: 21m²( 3m x 7m ) Tầng : 3/8 tầng Cách mặt tiền Võ Văn Tần vài bước chân, ngay chợ Vườn Chuối, trung tâm Quận 3. Kết cấu gồm: 1 trệt 1 lững, PK, bếp, 2PN, 1WC. Dòng tiền cho thuê hàng tháng. Pháp Lý : Sổ hồng riêng dài hạn, Công chứng trong ngày. #TrustedAdvisor Anh chị quan tâm liên hệ Sắp xếp lịch hẹn ngày xem nhà, gặp trực tiếp chính chủ đàm phán, liên hệ : 0918220978 Trí hỗ trợ và tư vấn miễn phí "Nhà thật - Giá trị thật - Nhanh chóng - Nhiệt tình - Chuyên nghiệp".

Xem thêm

Liên hệ:

091 822 ****

Vị trí bản đồ

1,52 tỷ

2 PN, 1 WC
21 m²
72,38 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Võ Văn Tần, P. 3, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Võ Kim Trí

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cc võ văn tần shr 2pn ngay chợ vườn chuối giá 1,52tỷ lh: 0918220978 mr.trí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.