Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Terra Royal Lý Chính Thắng, Quận 3

Ngày đăng: 18/10/2024

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Bán căn hộ Terra Royal Lý Chính Thắng, Quận 3.
Lầu cao.
Diện tích: 79.8m², 3 phòng ngủ, 2WC.
Full nội thất.
Giá bán: 8 tỷ 5.
Liên hệ: 0932 069 *** A. Huy.

Chủ đầu tư: Công ty Cổ Phần Đầu Tư Và Kinh Doanh Nhà Intresco.
Vị trí: Số 83 Lý Chính Thắng, Quận 3, TP. HCM (Góc Ngã 4 Lý Chính Thắng Nam Kỳ Khởi Nghĩa).
Tên dự án: Terra Royal.
Đơn vị thiết kế: Công ty CP Thiết Kế Kiến Trúc Tương Lai.
Đơn vị giám sát: Công ty CP Tư Vấn Kiến Trúc & Xây Dựng TP. HCM.
Đơn vị thi công: Công ty CP Xây Dựng Intresco.
Tổng diện tích dự án: Hơn 6.582 m².
Diện tích sàn xây dựng: 77.320 m².
Số tầng: 28 tầng.
Số hầm: 2 tầng hầm.
Số căn hộ: Hơn 300 căn hộ cao cấp.
Diện tích căn hộ: Từ 57.1 m² 116 m² (1 đến 4 phòng ngủ hiện đại).
Tiện ích Terra Royal: Trung tâm thương mại, giải trí, mua sắm, rạp chiếu phim, căn hộ dịch vụ 5 sao, nhà hàng Sky Bar sang trọng, hồ bơi trên không, Gym, Spa, Phòng sinh hoạt cộng đồng. Bán căn hộ Terra Royal Lý Chính Thắng, Quận 3.
Lầu cao.
Diện tích: 79.8m², 3 phòng ngủ, 2WC.
Full nội thất.
Giá bán: 8ty5.
Liên hệ: 0932 069 *** A. Huy.

Tên dự án: Terra Royal.
Đơn vị thiết kế: Công ty CP Thiết Kế Kiến Trúc Tương Lai.
Đơn vị thi công: Công ty CP Xây Dựng Intresco.
Tổng diện tích dự án: Hơn 6.582 m².
Diện tích sàn xây dựng: 77.320 m².
Số tầng: 28 tầng.
Số hầm: 2 tầng hầm.
Số căn hộ: Hơn 300 căn hộ cao cấp.
Tiện ích Terra Royal: Trung tâm thương mại, giải trí, mua sắm, rạp chiếu phim, căn hộ dịch vụ 5 sao, nhà hàng Sky Bar sang trọng, hồ bơi trên không, Gym, Spa, Phòng sinh hoạt cộng đồng.
Xem thêm

Liên hệ:

093 206 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

3 PN, 2 WC
79.8 m²
106,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Số tầng
28
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Terra Royal, Đ. Lý Chính Thắng, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
LN

Lê Nhung

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Terra Royal Lý Chính Thắng, Quận 3 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.