Tin đăng đã hết hạn.

Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%

Ngày đăng: 27/10/2021

4.8
Cơ bản
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Hình ảnh 1/4
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70%
Mô tả tin đăng
Chỉ từ 1,4 tỷ sỡ hữu ngay căn hộ trung tâm Quận 3 - thành phố Hồ Chí Minh
Ngay mặt tiền Lê Văn Sỹ - Quận 3.
Ưu đãi CK thanh toán đến 2%.
Hỗ trợ vay đến đến 70%-ân hạn lãi đến khi nhận nhà
Thiết kế theo phong cách nghệ thuật sang trọng.
Căn hộ sỡ hữu nhiều tiện ích độc đáo: hồ bơi sân thượng, TTTM, phòng triển lãm tranh, cafe sách,….
Giá cực sốc chỉ từ 1,4 tỷ/căn.
Loại hình: 1-2PN, Studio, Deluxe,….
Diện tích: 26m2-45m2
Dự án CT Plaza Minh Châu.
Vị trí: Mặt tiền phố mua sắm Lê Văn Sỹ - Quận 3 - Thành phố Hồ Chí Minh
Liền kề: Sân bay Tân Sơn Nhất, tuyến Metro số 2, Trung tâm thành phố
Tiến độ xây dựng: Đã hoàn thành 14/17 tầng
Dự kiến T4/2022 bàn giao.
Bàn giao hoàn thiện nội thất cơ bản.
Căn hộ sở hữu có thời hạn
Liên hệ: 0933 156 483 (Zalo,Whats App,...) để được tư vấn
Xem thêm

Liên hệ:

093 315 ****

Vị trí bản đồ

1,4 tỷ

28 m²
50 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Số 369 Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh, CT Plaza Minh Châu Quận 3, Q. 3, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn Hộ 1,4ty/căn mặt tiền Lê Văn Sỹ, Quận 3 hỗ trợ vay 70% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.