Bán căn hộ 8X PLUS Trường Chinh. 62M2 - 2PN - 2WC. Sổ hồng riêng, giá bán 2.880 tỷ.

Ngày đăng: 22/05/2026

5.5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ 8X PLUS TRƯỜNG CHINH Vị trí thuận tiện, dễ dàng di chuyển về Tân Phú, Quận 12 và các quận trung tâm Diện tích: 62m² Thiết kế 2 phòng ngủ 2 vệ sinh Sổ hồng riêng, pháp lý rõ ràng Giá bán: 2 tỷ 880 triệu Căn hộ bố trí hợp lý, không gian thoáng mát Khu dân cư an ninh, tiện ích đầy đủ phục vụ nhu cầu sinh hoạt hằng ngày Liên hệ để xem nhà 0384015896

Xem thêm

Liên hệ:

038 401 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

2,88 tỷ

2 PN, 2 WC
62 m²
46,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
8X Plus Trường Chinh, Đ. Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
PM

Phạm Tú Mỹ

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 8X PLUS Trường Chinh. 62M2 - 2PN - 2WC. Sổ hồng riêng, giá bán 2.880 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.