CỰC Hiếm Bán Căn hộ 8X Plus Trường Chinh, 4,15 tỷ, 84m2 căn góc 2 view nhà đẹp. sổ riêng 0932834569

Ngày đăng: 21/05/2026

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 8X Plus Trường Chinh tọa lạc tại Phường Tân Thới Nhất q12 cực hiếm duy nhất 1 căn lô góck bán Căn hộ có diện tích 84m2 căn vị trí góc cực thoáng mát với thiết kế thông minh, bao gồm 2 phòng ngủ, 2 phòng tắm, và hướng cửa chính Bắc, ban công 3 cái , phòng khách hướng Nam. Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để vào ở ngay. + Giá chỉ 4,15 tỷ VND. + Diện tích rộng rãi 84m2. lô góc + Thiết kế 2PN, 2WC, tiện nghi và thoáng đãng. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho khách hàng. Địa điểm xung quanh + Gần siêu thị Bách Hóa Xanh Tân Thới Nhất 10, Bách Hóa Xanh Đường Song Hành. + Công viên Thuận Kiều, Công viên Tham Lương, Công viên Cây Sộp. + Trường Mầm Non Phù Đổng, Trường Mầm Non Anh Đào Quận 12. + Bệnh Viện Đa Khoa Tâm Trí Sài Gòn, Trạm Y Tế Phường Tân Thới Nhất. Căn hộ 8X Plus , nổi bật với thiết kế 1 Block cao 19 tầng, diện tích căn hộ từ 63 - 67 - 83m2, Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: Vo Văn Thuyên 0932834569

Xem thêm

Liên hệ:

093 283 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,15 tỷ

2 PN, 2 WC
84 m²
49,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Bắc
Địa chỉ
8X Plus Trường Chinh, Đ. Trường Chinh, P. Tân Thới Nhất, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Vo Văn Thuyên

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết CỰC Hiếm Bán Căn hộ 8X Plus Trường Chinh, 4,15 tỷ, 84m2 căn góc 2 view nhà đẹp. sổ riêng 0932834569 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.