Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, 5,3 tỷ, 230m2, đẹp, nhiều tiện ích

Ngày đăng: 03/10/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Thái An Apartment tọa lạc tại Nguyễn Văn Quá, Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình. Với diện tích 230m2, căn hộ này không chỉ rộng rãi mà còn được thiết kế thông minh, phù hợp cho những ai yêu thích sự thoải mái. + Diện tích: 230m2. + Số phòng ngủ: 3PN. + Số toilet: 2WC. + Hướng cửa chính: Nam, ban công: Bắc. + Giá: 5,3 tỷ VND. + Nội thất: Không nội thất, thuận tiện cho việc thiết kế theo phong cách riêng (có thể thiết kế lại 04pn). Điểm cộng: Căn hộ có phong thủy tốt, giúp mang lại tài lộc và sức khỏe cho gia đình. Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho khách hàng khi giao dịch. Cách trường mầm non Anh Đào khoảng 1km, gần siêu thị Bách Hóa Xanh 597 Nguyễn Văn Quá và công viên cây Sộp khoảng 2km, mang đến sự thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này qua số điện thoại 0905182548 hoac 0905182548 và người đại diện Bảo Trân. Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ lý tưởng này!

Xem thêm

Liên hệ:

090 518 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Bắc

Vị trí bản đồ

5,3 tỷ

3 PN, 2 WC
230 m²
23,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Thái An Apartment, Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
BT

Bảo Trân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, 5,3 tỷ, 230m2, đẹp, nhiều tiện ích - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.