Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12

Ngày đăng: 04/05/2026

6.1
Trung bình
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Hình ảnh 1/4
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12.

Giá bán 4.3 tỉ 

 Diện tích: 99m²

 Kết cấu: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh

 Tình trạng: Full nội thất, vào ở ngay

 Pháp lý: Sổ hồng riêng – sang tên nhanh gọn

 Tiện ích & Vị trí:

• Khu dân cư yên tĩnh, an ninh

• Gần chợ, trường học, công viên

• Thuận tiện di chuyển về Gò Vấp – Tân Bình

Call/ zalo: Nghĩa

Xem thêm

Liên hệ:

098 451 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

3 PN, 2 WC
99 m²
43,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Thái An Apartment, Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Thái An 2, Nguyễn Văn Quá, quận 12 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.