Tin đăng đã hết hạn.

Cần tiền bán căn hộ Thái An 3&4, 49m2, 1,3 tỷ

Ngày đăng: 15/09/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán gấp căn hộ Thái An Nguyễn Văn Quá, phường Đông Hưng Thuận Q. 12, 1 ngủ 1 toilet đã có hợp đồng cho thuê khách muốn ở hay cho thuê đều oke, tiện ích xung quanh đầy đủ.

Xem thêm

Liên hệ:

093 576 ****

Vị trí bản đồ

1,3 tỷ

1 PN, 1 WC
49 m²
26,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thái An Apartment, Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
N

Nguyễnthihanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần tiền bán căn hộ Thái An 3&4, 49m2, 1,3 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.