Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư Thái An 5, 74m2, 2pn, 2wc, Trung Mỹ Tây, Q12. 2tỷ2

Ngày đăng: 04/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán gấp - căn hộ chung cư Thái An, Quận 12 giá yêu thương như người thương! Vị trí đẹp giá siêu mềm sổ hồng riêng! Bạn đang tìm nhà thoáng tiện pháp lý chuẩn mà giá vẫn còn trong mơ? Bingo! Căn này sinh ra là để dành cho bạn: 2 Phòng ngủ - 2WC 74m2. Hướng Tây Nam mát mẻ, đón gió trời không cần bật quạt vẫn mát tim! Địa chỉ: 2290 Quốc lộ 1A, P. Trung Mỹ Tây, Quận 12 Giao thông siêu tiện, đi đâu cũng gần. Tiện ích xung quanh đủ mặt trận: Chợ, trường, siêu thị, cafe, gym,... Sổ hồng riêng sang tên nhanh pháp lý rõ ràng như lòng người đang cần nhà! Giá chỉ: 2.2 tỷ (tương đương 30 triệu/m). Giá đã thấp chủ lại cần bán gấp cơ hội vàng! Alo ngay: Mr. Vũ 0977970303 Liên hệ sớm, kẻo hết lại tiếc, căn đẹp đâu đợi ai lâu!

Xem thêm

Liên hệ:

097 797 ****

Vị trí bản đồ

2,2 tỷ

2 PN, 2 WC
74 m²
29,73 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Thái An Apartment, Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
ĐV

Đoàn Thanh Vũ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư Thái An 5, 74m2, 2pn, 2wc, Trung Mỹ Tây, Q12. 2tỷ2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.