Tin đăng đã hết hạn.

Tôi bán đúng giá CC Thái An 1, giá 3,8 tỷ, 110m2, 3PN, 2WC, Q12, TPHCM

Ngày đăng: 23/06/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Thái An 1 tại Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh mang đến không gian sống lý tưởng với nhiều tiện nghi. + Diện tích rộng rãi 110m2, thiết kế 3PN và 2WC. + Bancong phòng khách, bancong phòng ngủ, loza. + Nội thất đầy đủ, sẵn sàng để ở ngay. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho người mua. + Giá bán hấp dẫn chỉ 3,8 tỷ VND, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Tiện ích nội khu. Khối văn phòng có hai thang máy và một thang bộ trong đó một thang máy dùng chở rác. Tầng hầm rộng hơn 2500m2 là nơi đỗ đậu xe. Mỗi sàn tầng đều có khe tạo sự thông thoáng cần thiết đưa nắng và gió vào, giúp tất cả các phòng đều tiếp xúc với ánh sáng và gió mát tự nhiên. - 2 Bể bơi chung cư người lớn và trẻ em. - Công viên cây xanh rộng 8500 m2 với hồ nước, đồi cỏ, vườn. - Nhà trẻ cạnh công viên, giữa hai tòa nhà. Liên hệ mở cửa. 0765485047 Tuấn.

Xem thêm

Liên hệ:

076 548 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,8 tỷ

3 PN, 2 WC
110 m²
34,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Thái An Apartment, Đ. Nguyễn Văn Quá, P. Đông Hưng Thuận, Q. 12, Tp. Hồ Chí Minh
T

Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tôi bán đúng giá CC Thái An 1, giá 3,8 tỷ, 110m2, 3PN, 2WC, Q12, TPHCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.