Giảm 300tr, Căn 2PN cc RES 11- mặt tiền Lạc Long Quân- Quận 11- sổ hồng riêng

Ngày đăng: 22/05/2026

5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

BÁN CĂN HỘ CAO ỐC RES 11 - LẠC LONG QUÂN, P.3, Q11, SỔ HỒNG RIÊNG - GIÁ 5,7 TỶ(TL). Vị trí: Đường Lạc Long Quân, P.3,Q11 Diện tích: 76,5 M2 Kết cấu: 2PN,1WC Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ Tiện ích: Gần Đầm Sen, Coopmart, trường học, bệnh viện Kết nối nhanh đến các tuyến đường lớn: Âu Cơ, Hòa Bình, Lý Thường Kiệt View đẹp, đón gió tự nhiên, ánh sáng tốt Khu vực dân cư sầm uất, đầy đủ tiện ích ăn uống mua sắm giải trí GIÁ BÁN: 5,7 TỶ

Xem thêm

Liên hệ:

090 893 ****

Vị trí bản đồ

5,7 tỷ

2 PN, 1 WC
77 m²
74,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Res 11, Đ. Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoa Timnhamoi.vn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giảm 300tr, Căn 2PN cc RES 11- mặt tiền Lạc Long Quân- Quận 11- sổ hồng riêng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.