Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Park Avenue, quận 10 view sân vận động Phú Thọ giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 16/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/17
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ The Park Avenue, quận 10 view sân vận động Phú Thọ giá rẻ nhất thị trường. Vị trí: Dự án The Park Avenue, mặt tiền đường 3 Tháng 2, Quận 10 vị trí vàng ngay trung tâm thành phố, kết nối nhanh đến Quận 1, Quận 3, Quận 5, Tân Bình. Thông tin căn hộ: Mã căn: PA1 - 0x. 03 sản phẩm cực hiếm tại dự án. Diện tích: 64,44m². Kết cấu: 2 phòng ngủ 2 WC, thiết kế vuông vức, tối ưu công năng sử dụng. View: Sân vận động Phú Thọ, hướng Tây Bắc đón gió mát, ánh sáng tự nhiên, không gian thoáng đãng. Giá bán: 5,4 tỷ (thấp nhất thị trường hiện tại, có thương lượng). Bàn giao: Dự kiến tháng 9/2027. Tổng quan dự án The Park Avenue: - Quy mô: 9.000m². - Kết cấu: 2 tòa tháp cao 32 tầng + 3 tầng hầm. - Tầng 1: Shophouse thương mại. - Tầng 2 5: Văn phòng. - Tầng 6 trở lên: Căn hộ cao cấp. Loại hình sản phẩm: - Căn hộ 2 PN: 64,44m², 71m², 84m². Tiện ích nội khu: - Hồ bơi tràn trên không, Sky Garden. - Phòng Gym Yoga hiện đại. - Khu BBQ, khu vui chơi trẻ em. - Dãy shophouse khối đế sầm uất. Tiện ích ngoại khu: - Giáo dục: Đại học Bách Khoa, Đại học Kinh Tế, Đại học Sư Phạm, Trường Quốc tế Việt Úc. - Y tế: Bệnh viện Chợ Rẫy, Y Dược, Trương Vương, Thống Nhất. - Thương mại & Giải trí: Lotte Mart, Vạn Hạnh Mall, Hùng Vương Plaza, Đầm Sen. - Thể thao: Sân vận động Phú Thọ. Liên hệ ngay: Đoàn Việt Hà 0901691213. 65 Nguyễn Du, Quận 1 Phòng Kinh Doanh Novaland. Cam kết pháp lý rõ ràng an toàn tuyệt đối cho mọi giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

090 169 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

5,4 tỷ

2 PN, 2 WC
64.44 m²
83,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Park Avenue, Đ. 3/2, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
0

0901691213

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Park Avenue, quận 10 view sân vận động Phú Thọ giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.