Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ The Park Avenue 3PN, trung tâm quận 11, mặt tiền đường 3/2

Ngày đăng: 16/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Diện tích: 91.8m² 3 phòng ngủ rộng rãi. Giá bán chỉ: 8.050 tỷ (đã gồm VAT). Thanh toán chỉ từ: 4.0 tỷ. Bàn giao nhà: Tháng 03/2027. Vị trí đắc địa: Ngay mặt tiền đường 3 Tháng 2, trung tâm Quận 11, dễ dàng kết nối các Quận 5, 10, Tân Bình, Tân Phú. Tiện ích nội khu cao cấp: Hồ bơi tràn bờ, gym, spa, khu BBQ. Sảnh lễ tân sang trọng, bảo vệ 24/7. Khu vui chơi trẻ em, sinh hoạt cộng đồng. Tiện ích ngoại khu đầy đủ: Gần siêu thị Lotte Mart, chợ, ngân hàng. Gần trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại. Di chuyển nhanh tới các quận trung tâm TP. HCM. Liên hệ ngay: 0987658448Mỹ Hạnh) để xem nhà và được tư vấn căn ưng ý nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

098 765 ****

Vị trí bản đồ

8,05 tỷ

3 PN
91.8 m²
87,69 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Park Avenue, Đ. 3/2, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
MH

My Hanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ The Park Avenue 3PN, trung tâm quận 11, mặt tiền đường 3/2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.