Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Thới Bình tại Âu Cơ Q. Tân Phú - 69m2 - gồm 2PN 2WC - Giá 1 Tỷ 650 kèm nội thất cơ bản

Ngày đăng: 01/08/2025

4.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Chung cư Thới Bình tọa lạc tại Đường Âu Cơ, Phường 14, Quận 11, TP. HCM, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống tiện nghi và hiện đại. Căn hộ có diện tích 69m2. Được thiết kế với 2 phòng ngủ và 2 toilet, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc cá nhân. + Nội thất cơ bản: Điều hòa, tủ lạnh, giường, tủ quần áo... + Pháp lý đầy đủ. Địa điểm xung quanh. - Bệnh viện Quận Tân Phú. - Siêu thị sách và tiện ích Nhân Văn. - Công viên Ba Vân. - Trường Mầm non Ngôi Nhà Hạnh Phúc. Liên hệ để biết thêm chi tiết: Hạnh Thương 0927129897

Xem thêm

Liên hệ:

092 712 ****

Vị trí bản đồ

1,65 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
23,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Nhà ở xã hội Thới Bình, Đ. Âu Cơ, P. 14, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hạnh Thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Thới Bình tại Âu Cơ Q. Tân Phú - 69m2 - gồm 2PN 2WC - Giá 1 Tỷ 650 kèm nội thất cơ bản - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.