Tin đăng đã hết hạn.

Không cần đi xa Căn hộ có sẵn siêu thị, bảo vệ 24/7 Giá tốt dưới 2 tỷ.

Ngày đăng: 20/07/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- 2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh. - Tiện ích nội khu: có hồ bơi tràn bờ, công viên cây xanh, sân chơi trẻ em, hầm để xe ô tô và xe máy rộng rãi, siêu thị mini và khu gym nhỏ đầy đủ tiện nghi cơ bản Nhà Đất Vui - Tiện ích ngoại khu: rất gần chợ, siêu thị Coopmart, Lotte, bệnh viện, trường học, đại học như Bách Khoa, Kinh tế, Nhà thi đấu Phú Thọ & sân bay Tân Sơn Nhất khoảng 4 kmgiao thông kết nối vùng rất thuận tiện

Xem thêm

Liên hệ:

086 261 ****

Vị trí bản đồ

1,46 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
21,79 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Thị Nhỏ, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngọc Thư

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Không cần đi xa Căn hộ có sẵn siêu thị, bảo vệ 24/7 Giá tốt dưới 2 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.