Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn góc 3PN The EverRich I, 9,5 tỷ, mua là có thu nhập ngay, đang cho thuê 24tr/tháng

Ngày đăng: 23/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn góc 3PN The EverRich I, 9,5 tỷ, mua là có thu nhập ngay, đang cho thuê 24tr/tháng - Nội thất cao cấp, khu căn hộ có rất nhiều tiện ích: Siêu thị, trường học, hồ bơi, gym, nhà hàng, cafe Phúc Long. - Diện tích: 147m2, căn góc 3PN. - Giá từ 9,5 tỷ. - Nhà hiện đang cho thuê với giá 24 triệu/tháng, mua là có thu nhập ngay. Nhận ký gửi cho thuê, mua bán căn hộ The EverRich 1. Vui lòng liên hệ để được tư vấn cụ thể. Tel: 0908097889

Xem thêm

Liên hệ:

090 809 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Căn góc

Vị trí bản đồ

9,5 tỷ

3 PN, 3 WC
147 m²
64,63 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The EverRich I, Đ. Lê Đại Hành, P. 15, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
ML

Ms Khanh Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn góc 3PN The EverRich I, 9,5 tỷ, mua là có thu nhập ngay, đang cho thuê 24tr/tháng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.