Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ CC tại Res Green Tower, 4,95 tỷ thương lượng, 83m2, 3PN, 2WC, full nội thất cao cấp

Ngày đăng: 12/03/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Res Green Tower là căn hộ chung cư lý tưởng nằm tại Đường Thoại Ngọc Hầu, P Hòa Thạnh, Q.Tân Phú, TP.HCM. Với diện tích 83m2, căn hộ này sở hữu 3PN, 2WC và được trang bị đầy đủ nội thất như điều hòa, tủ lạnh, giường...
Pháp lý đầy đủ, mang đến sự an tâm cho khách hàng.
Căn hộ nằm trong khu vực yên tĩnh, thích hợp cho cuộc sống gia đình.
Gần công viên nước Đầm Sen, các tiện ích như siêu thị Mẹ & Bé Con Cưng, Bách Hóa Xanh, bệnh viện Quận Tân Phú, trường học các cấp.

Giới thiệu dự án
Res Green Tower tọa lạc tại Số 7A đường Thoại Ngọc Hầu, phường Hòa Thạnh, Quận Tân Phú, TP.HCM.
Được đầu tư bởi Công ty Cổ phần Địa Ốc 11 (Res11), dự án bao gồm 24 tầng với 272 căn hộ, thiết kế thông thoáng và nhiều căn góc, mang đến không gian sống lý tưởng.
Tiện ích nội khu bao gồm 2 tầng hầm đậu xe, trung tâm thương mại, công viên, bể bơi, phòng tập gym và hệ thống giám sát 24/7.
Ngoài ra, cư dân còn được hưởng lợi từ các tiện ích ngoại khu như ngân hàng, trường học, và các khu vui chơi giải trí.

Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0825256142 và tên Nguyễn Minh Vương.

Xem thêm

Liên hệ:

082 525 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giáp vườn hoa công viên, Căn góc, Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

4,95 tỷ

3 PN, 2 WC
83 m²
59,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Res 11, Đ. Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11, Tp. Hồ Chí Minh
AV

A Vương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ CC tại Res Green Tower, 4,95 tỷ thương lượng, 83m2, 3PN, 2WC, full nội thất cao cấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.