Giá chỉ 58ty cho căn hộ 205m2 vòng cung Aqua4, tặng full nội thất 4tỷ 0937600779

Ngày đăng: 21/05/2026

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Thông tin căn hộ: Giá bán 58ty bao thuế phí; tặng lại toàn bộ nội thất Điều quan trọng là căn hộ chưa ai ở - Căn A4-21.09 100m2 góc vuông - Căn A4-21.10 101m2 vòng cung - Căn hộ là 2 căn 3pn góc có 3 Wiew - View pháo hoa sông SG, View LM81, Thảo cầm viên - Nhà nội thất lầm gần 4ty bao gồm phần thô và nột thất (có hoá đơn rõ ràng) - Đặt biệt căn hộ hoàn thiện (có hoàn công rõ ràng) - Đặt biệt nhà mới 100% chưa ai ở, a chị muốn sở hữu nó thì call cho em ạ - Hỗ trợ vay bank được 40ty, Zalo 0937600779 Mr. Tấn Bason xem nhà 24/7

Xem thêm

Liên hệ:

093 760 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

58 tỷ

4 PN, 3 WC
205 m²
282,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Huỳnh Thành Tấn

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Giá chỉ 58ty cho căn hộ 205m2 vòng cung Aqua4, tặng full nội thất 4tỷ 0937600779 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.