Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp căn hộ The Grand Manhattan, Quận 1 giá rẻ nhất thị trường chỉ 14,1 tỷ 3PN, 85m2 Novaland

Ngày đăng: 27/10/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ hạng sang giữa lòng Quận 1 cơ hội duy nhất sở hữu sản phẩm trung tâm với mức giá thấp nhất thị trường! Hotline: 0909906998 PKD Novaland. - Thông tin chi tiết: Căn hộ: The Grand Manhattan. Diện tích: 85m² 3 phòng ngủ thiết kế sang trọng, tối ưu không gian. Giá bán: 14,1 tỷ (rẻ nhất thị trường hiện nay đúng giá thật). Hướng view: View sông Sài Gòn View VIP hiếm có khó tìm. Địa chỉ: 100 Cô Giang, Phường Cô Giang, Quận 1, TP. HCM. Thời gian bàn giao: Dự kiến Tháng 6/2026 (+ / - 6 tháng). - Điểm vàng vị trí trái tim Sài Gòn: 3 phút đến chợ Bến Thành. 10 phút đi bộ ra phố đi bộ Bùi Viện. 15 phút kết nối trung tâm tài chính Thủ Thiêm. Quỹ đất trung tâm ngày càng khan hiếm giá trị bất động sản chỉ có tăng, không giảm! Hotline: 0909906998 PKD Novaland. - Lợi thế và giá trị đầu tư: Giá thị trường hiện tại căn cùng loại: 18, 19 tỷ. Mức giá 14,1 tỷ là cơ hội vàng cho nhà đầu tư thông minh mua thấp hơn thị trường tới 40%. Phù hợp cho khách mua ở hoặc cho thuê dài hạn với lợi nhuận ổn định. Sản phẩm khan hiếm, chỉ 1 căn duy nhất, không còn lần thứ hai! - Lý do nên chọn The Grand Manhattan: Dự án đẳng cấp 5 sao giữa trung tâm tài chính văn hóa kinh tế Sài Gòn. Tiện ích quốc tế: Hồ bơi tràn bờ, sky lounge, gym, spa, công viên nội khu. Thương hiệu Novaland uy tín cam kết chất lượng pháp lý minh bạch. = Liên hệ ngay: Anh Đào 0909906998 PKD Novaland. Hiệu quả Chính trực Chuyên nghiệp. Cam kết đăng đúng giá, đúng sản phẩm Giá tốt nhất thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

090 990 ****

Vị trí bản đồ

14,1 tỷ

3 PN, 2 WC
85 m²
165,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Anh Đào

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp căn hộ The Grand Manhattan, Quận 1 giá rẻ nhất thị trường chỉ 14,1 tỷ 3PN, 85m2 Novaland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.