Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Zenity Quận 1 tầng trung với 3 phòng ngủ view thành phố nhìn về Bitexco

Ngày đăng: 22/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ tại Zenity Capitaland Quận 1. - Căn góc có diện tích 116,87m2. - Kiến trúc gồm 3 phòng ngủ, 2 phòng tắm, phòng khách, nhà bếp, phòng ăn, ban công kính, ... thiết kế hiện đại. - Căn hộ tầng trung sở hữu view thành phố nhìn về Bitexco thoáng mát. Bán: 16,5 Tỷ ~ 141,18 Triệu/ m2 . ---------------------- Cập nhật một số Căn hộ cần bán giá tốt tại Zenity, Quận 1: - Căn 3pn, dt 117m2, bán 17,5 tỷ. - Căn 3pn, dt 117m2, ntdd, bán 18 tỷ.

Xem thêm

Liên hệ:

090 267 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

16,5 tỷ

3 PN, 2 WC
116.87 m²
141,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Zenity, Đ. Võ Văn Kiệt, P. Cầu Kho, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Hoàng Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Zenity Quận 1 tầng trung với 3 phòng ngủ view thành phố nhìn về Bitexco - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.