Tin đăng đã hết hạn.

The marq bán căn 1pn - có sổ hồng - giá tốt

Ngày đăng: 20/10/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Diện tích: 48,04m2, thiết kế tối ưu hoá không gian. Từ ban công phòng ngủ đến phong khách đều bắt trọn view mãng xanh. Thiết kế nội thất căn bản hợp lý đến từng chi tiết. Giá bán: 9 tỷ 9 tỷ . Căn hiếm view nhìn hoa hậu tại The MarQ. Ưu tiên khách thiện chí, chủ nhà dễ tính, nhanh chóng ra căn. Chốt deal dứt khoác. Pháp lý minh bạch, rõ ràng, sẵn sàng ký HĐ. Về tiện ích căn hộ The MarQ Nổi tiếng với tiện ích nội khu đầy đủ và đẳng cấp, tiêu chuẩn bàn giao chuẩn khách sạn 5 sao. Chỉ cần là cư dân của The MarQ khách hàng đã được tận hưởng dịch vụ và tiện ích 5 sao ngay tại nhà. Sở hữu sổ hồng tại Quận 1 danh giá. Hồ bơi vô cực dài 30 mét, góc nhìn thượng lưu. Không gian chuẩn 5 sao Phòng GYM hiện đại, được trang bị đầy đủ thiết bị máy móc chuyên nghiệp phục vụ việc luyện tập ngay tại nhà. Khu vui chơi trẻ em rộng rãi, an toàn cho bé, ba mẹ yên tâm Vườn cây xanh với công viên phủ đầy xanh nằm trong khuôn viên nội khu sẽ là nơi gia đình hội tụ cuối tuần đầy thoải mái mà chẳng cần phải ra khỏi nhà. Hệ thống bảo vệ khắt khe, an toàn và chuyên nghiệp. Với camera giám sát, an ninh, bảo mật tuyệt đối cho cư dân. Đặc biệt phải nói đến chính là vị trí đắc địa của The MarQ, một vị trí không thể thay thế. Quận 1 TP.HCM Liên hệ em Dương 0937887186 xem nhà nhanh chóng ra căn, xem nhà ngay không mất thời gian, tư vấn chuyên nghiệp, phong thuỷ tốt để khách hàng dễ dàng sở hữu căn hộ như ý nhất.

Xem thêm

Liên hệ:

093 788 ****

Vị trí bản đồ

9,9 tỷ

1 PN, 1 WC
48.4 m²
204,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
D

Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The marq bán căn 1pn - có sổ hồng - giá tốt - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.