Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ grand Marina Sài Gòn view sông Sài Gòn, Căn 3pn-2 vệ sinh

Ngày đăng: 27/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Grand Marina SaiGon. Bán căn hộ 3PN góc - 125m giá 65 tỷ giá all in. Lầu cao view toàn cảnh sông SaiGon, cầu Ba Son, Thảo Cầm Viên, công viên lá sen. * Full nội thất cơ bản từ chủ đầu tư: Full Hệ thống đèn chiếu sáng trong nhà, bếp, kệ bếp, tủ lạnh 4 cánh, máy lạnh âm trần từ phòng khách đến 1 phòng ngủ, full hệ thống toilet thương hiệu Duravit, tủ quần áo, sơn tường giấy dán tường, máy giặt,... Chủ nhà mua nhà chỉ cần thêm vào tivi, bàn ghế sofa, bàn ăn, giường nệm thôi. * Miễn phí quản lý 3 năm. Tiện ích nội khu: Hồ bơi vô cực tầng 46, gym theo tiêu chuẩn 5 sao JW Marriott. Lễ tân phục vụ 24/7 theo chuẩn JW Marriott. Phòng chiếu phim, thư viện, tiếp khách, khu vực BBQ, phòng họp... Theo chuẩn JW Marriott. Tiện ích ngoại khu: Kết nối trực tiếp vào ga Ba Son của tuyến Metro số 1. Tuyến xe bus điện Vinbus dưới chân căn hộ. Kết nối đến hơn 100 tiện ích ngoại khu như nhà hàng, café, Spa, chăm sóc sức khỏe chỉ với 1 bước.

Xem thêm

Liên hệ:

078 991 ****

Vị trí bản đồ

65 tỷ

3 PN, 2 WC
125 m²
520 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nga Truong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ grand Marina Sài Gòn view sông Sài Gòn, Căn 3pn-2 vệ sinh - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.