Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ bán hoặc cho thuê tại The Marq Quận 1 tầng cao view đẹp gồm 2 phòng ngủ diện tích 73m2

Ngày đăng: 23/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/20
Mô tả tin đăng

Cần bán hoặc cho thuê Căn hộ cao cấp tại The Marq Quận 1 tầng cao thuộc block A. Căn hộ loại SPA foreign quota. - Diện tích 73,87m2. - Kiến trúc gồm 2PN, 2WC, phòng khách, phòng ăn, nhà bếp, ban công, ... thiết kế sang trọng, trang bị nội thất cao cấp. - Căn hộ tầng cao sở hữu view city rất đẹp, thoáng mát. Nội khu đầy đủ tiện ích hiện đại: hồ bơi, gym, khu BBQ, thư viện, khu vui chơi trẻ em, ... Bán: 14,5 Tỷ ~ 196,29 Triệu/ m2. Hoặc cho thuê: 40 Triệu/ Tháng. Giá bán phụ thuộc vào DT, nội thất, số tầng và view của căn hộ. Xin lưu tâm: Giá có thể giảm hoặc tăng tuỳ theo thị trường lên xuống hoặc đã ngừng cho thuê, để biết sản phẩm còn hay không xin vui lòng liên hệ.

Xem thêm

Liên hệ:

091 946 ****

Vị trí bản đồ

14,5 tỷ

2 PN, 2 WC
73.87 m²
196,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Thành Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ bán hoặc cho thuê tại The Marq Quận 1 tầng cao view đẹp gồm 2 phòng ngủ diện tích 73m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.