Tin đăng đã hết hạn.

Giảm 500 triệu - Bán gấp căn hộ chung cư Quận 1 - thiết kế hiện đại

Ngày đăng: 13/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Vị trí: Đường Trần Hưng Đạo, P. Phạm Ngũ Lão, Q1. Diện tích: 19,15 m2. Kết cấu: 1PN, 1WC. Căn hộ đang đầu tư cho thuê trung bình 10 - 14 triệu/tháng. Pháp lý: Sổ hồng đầy đủ. Tiện ích: Gần Phố Tây Bùi Viện Đề Thám, Chợ Bến Thành, Công viên 23/9. Kết nối nhanh đến Q3, Q5, Q10, Bình Thạnh, Q4. Khu vực dân cư hiện hữu, an ninh cao, tiện lợi để ở hoặc đầu tư cho thuê ngắn/dài hạn.

Xem thêm

Liên hệ:

096 265 ****

Vị trí bản đồ

1,5 tỷ

1 PN, 1 WC
19.15 m²
78,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
P. Phạm Ngũ Lão, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh

Nhà Đẹp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giảm 500 triệu - Bán gấp căn hộ chung cư Quận 1 - thiết kế hiện đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.