Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Vinhomes Golden River Ba Son, 15 tỷ, 76.8 m2

Ngày đăng: 12/09/2025

4.5
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Golden River Ba Son, Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Quận 1, Hồ Chí Minh, có diện tích 76.8 m2 với thiết kế 2PN + 2WC. Căn hộ được trang bị nội thất cơ bản, bao gồm điều hòa, tủ lạnh, và các tiện nghi cần thiết khác. Giá bán là 15 tỷ VND. Nơi đây không chỉ mang đến không gian sống thoải mái mà còn thuận tiện cho cuộc sống hàng ngày với pháp lý đầy đủ. Với vị trí đắc địa, cư dân dễ dàng tiếp cận các dịch vụ và tiện ích xung quanh. Gần các trường học như trung tâm ktdc ielts, horizon tesol, và ueh - isb; gần các siêu thị như siêu thị trang trí nội thất, winmart đồng khởi, siêu thị mẹ bầu & em bé con cưng; có công viên chi lăng, công viên bờ sông, công viên mê linh. Để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ này, vui lòng liên hệ với Lê Thị Kiều Phương qua số điện thoại 0913992606

Xem thêm

Liên hệ:

091 399 ****

Vị trí bản đồ

15 tỷ

2 PN, 2 WC
76.8 m²
195,31 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0913992606

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN, 2WC tại Vinhomes Golden River Ba Son, 15 tỷ, 76.8 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.