Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ CC D1Mension, 10,7 tỷ, 94m2, 3PN, 2WC, giá siêu hời tại Q1, HCM

Ngày đăng: 12/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Nhanh tay sở hữu căn hộ CC D1Mension tại Võ Văn Kiệt, Cầu Kho, Quận 1, TP. HCM. Căn hộ có thiết kế hiện đại với: + 3PN + 2WC + bếp, nội thất đầy đủ, phù hợp cho gia đình hoặc đầu tư. Giá bán chỉ 10,7 triệu VND cho diện tích 94m2. Đang có hợp đồng thuê đến 2027. Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ nhân. --- Địa điểm xung quanh: + Bệnh viện Bệnh Nhiệt Đới. + Công viên Cát. + Trường mầm non Cô Giang. + Siêu thị Jmart. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: 0768435657, Nguyễn Phương Thanh.

Xem thêm

Liên hệ:

076 843 ****

Vị trí bản đồ

10,7 tỷ

3 PN, 2 WC
94 m²
113,83 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D1 Mension, P. Cầu Kho, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Nguyễn Phương Thanh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ CC D1Mension, 10,7 tỷ, 94m2, 3PN, 2WC, giá siêu hời tại Q1, HCM - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.