Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Grand Marina Saigon toà Lake

Ngày đăng: 11/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Khu căn hộ cao cấp Grand Marina Saigon Quản lý và vận hành bởi thương hiệu Mariott & JW Mariott Dt: 63.2m2 Vị trí độc tôn, trung tâm Q1, ven sông Sài Gòn Quản lý và vận hành bởi JW Mariott đẳng cấp toàn cầu vượt trội, đảm bao cho trãi nghiệm sống theo chuẩn quốc tế nư ks 5 sao. Phap lý sổ hồng mang lai sự yên tâm cho khách hàng sỡ hữu Giá trị gia tăng theo thời gian Hiện có các căn chủ đầu tư đang bán: Loại 1pn+: 67m2 L50612 giá 21.7 tỷ Loại 1pn+: 68.77m2 L510.01 giá 21.97 tỷ

Xem thêm

Liên hệ:

091 319 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

18,4 tỷ

1 PN, 1 WC
63.5 m²
289,76 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
ĐT

Đặng Anh Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Grand Marina Saigon toà Lake - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.