Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ trung tâm quận 1 giá tốt nhất hiện nay

Ngày đăng: 17/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

The Grand Manhattan, hot, Quận 1, 96.2m2, 3PN, view Thủ Thiêm & sông sài gòn. Giá: 16 tỷ (160tr/m2 Quận 1). Vị trí đắc địa: Giải trí: 5 phút là tới phố Tây Bùi Viện - Đề Thám, Phố ăn chơi xuyên đêm. Sức khoẻ: 5 phút là tới công viên 23 Tháng 09 (Phạm Ngũ Lão), tuyến Metro số 1. 10 phút tới trung tâm tài chính Thủ Thiêm. Cơ hội duy nhất sở hộ căn hộ trung tâm Sài Gòn hoa lệ. Giá tốt nhất thị trường.

Xem thêm

Liên hệ:

093 839 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

16 tỷ

3 PN, 2 WC
96.2 m²
166,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0938393755

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ trung tâm quận 1 giá tốt nhất hiện nay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.