Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn Góc 3PN - 2WC, DT 88,6m2 tại The Grand Manhattan, Cô Giang, Quận 1, HCM giá tốt nhất TT

Ngày đăng: 11/09/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Grand Manhattan, Cô Giang, Quận 1, Hồ Chí Minh, mang đến một không gian sống lý tưởng cho gia đình với thiết kế hiện đại và tiện nghi đầy đủ. - Diện tích: 88,6m2 - Số phòng ngủ: 3PN - Căn góc - Số toilet: 2WC - Hướng cửa chính: Tây Nam - Hướng ban công: Đông Bắc - Đông Nam - Nội thất: Hoàn thiện cơ bản - Giá bán: 12,5 tỷ VND (Giá tốt nhất thị trường) Điểm đặc biệt: Căn hộ nằm trong khu dân cư văn minh, môi trường sống yên tĩnh, thuận tiện cho việc sinh hoạt hàng ngày. Không gian sống rộng rãi, thoáng đãng, mang lại cảm giác thoải mái và dễ chịu. Quy mô dự án: Quy mô 14.000m với 3 tòa tháp cao 36 tầng. - Tầng trệt: Shophouse nơi hội tụ những thương hiệu đẳng cấp. - Tầng 2 - 6: Khách sạn cao cấp Avani. - Tầng 7: Tiện ích cư dân. - Tầng 7 - 36 Khu căn hộ hạng sang. * Tháp A2, A3 đã cất nóc, A1 đang xây dựng sắp cất nóc và Bàn giao toàn khu vào 7/2026 Tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Răng Hàm Mặt TP.HCM - Công viên Chi Lăng - Siêu thị Winmart+ - Trường Mầm Non Cô Giang Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết về căn hộ tại The Grand Manhattan: 0938676756, Dương thị hồng hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

093 867 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

3 PN, 2 WC
88.6 m²
141,08 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
DH

Dương Thị Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn Góc 3PN - 2WC, DT 88,6m2 tại The Grand Manhattan, Cô Giang, Quận 1, HCM giá tốt nhất TT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.