Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán thu hồi vốn giá rẻ hơn thị trường Căn hộ Duplex dự án Lancaster Legacy, Nguyễn Trãi, Q1

Ngày đăng: 02/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Cần bán thu hồi vốn giá rẻ hơn thị trường Căn hộ Duplex 3PN 3WC, tặng thiết kế layout 3PN, giá bán trong giai đoạn này, rẻ hơn thị trường. Giá 23,5 tỷ (TL). Thiết kế 3PN có 1 phòng master rộng rãi, 3 phòng tắm, ban công hướng Nam ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Lancaster Legacy nằm tại số 230 Nguyễn Trãi - Quận 1 (vị trí trước đây là trung tâm thương mại Citi Plaza), một vị trí đắc địa trên trục đường Nguyễn Trãi - một tuyến đường sầm uất về thời trang và ẩm thực khu trung tâm thành phố. - Dự án cuối cùng được cấp phép xây dựng tại Quận 1 với số lượng căn ít ỏi, thuộc phân khúc căn hộ hạng sang cao cấp. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Nguyễn Loan Giỏ hàng mua bán - cho thuê trung tâm nhiều căn giá tốt ! Trân Trọng ! [CHO THUÊ] [ MUA BÁN ] Căn hộ chung cư Sàigòn Quận 1 #can ho mua ban cho thue o quan 1 #muabanchothuecanhodichvu#nhaphocanhoquan1quan3quanbinhthanh #sangnhuongcanhogiarequan1 #NguyễnTrãi#HàmNghi#LýTựTrọng#ChợBếnThành#Đinhtiênhoàng#NguyenThiMinhKhai#TonDucThang#CauBason#LeThanhTon#Maithiluu#NguyenAnhThu#Quan1#quan31#saigon#tphcm #Cho thuê căn hộ chung cư Grand Marina Sài gòn quận 1 Quận 1

Xem thêm

Liên hệ:

082 988 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

23,5 tỷ

3 PN, 3 WC
105 m²
223,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Nam
Địa chỉ
Lancaster Legacy (Lancaster Nguyễn Trãi), Đ. Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
V

Vanphuong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán thu hồi vốn giá rẻ hơn thị trường Căn hộ Duplex dự án Lancaster Legacy, Nguyễn Trãi, Q1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.