Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN 2WC Grand Manhattan VIEW Bitexco Quận 1 SĐT 0888809988 13.5 TỶ

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

+ Tọa lạc tại Đường Cô Bắc, Cô Giang Q1, HCM, Trung tâm Quận 1 sầm uất + Căn 2 phòng ngủ + 2wc, 71m², nội thất hoàn thiện cơ bản, đầy đủ tiện ích Gym, Hồ Bơi, Spa, Shop, Cafe, Khu cao cấp + VIEW QUẬN 1, SÔNG, BITEXCO + Hướng view đông + Giá bán hấp dẫn chỉ 13.5 tỷ + Full tiện ích cao cấp của những căn hộ Trung tâm Quận 1 vị trí kim cương đặc địa, quỹ đất ngày càng hiếm hoi ở Quận 1 * Liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết: SĐT 0888809988

Xem thêm

Liên hệ:

088 880 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

2 PN, 2 WC
71 m²
190,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
LH

Lê Thị Thu Hằng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN 2WC Grand Manhattan VIEW Bitexco Quận 1 SĐT 0888809988 13.5 TỶ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.