Tin đăng đã hết hạn.

Vinhomes Ba Son còn xót lại 1 căn duy nhất 1 phòng ngủ giá bán 8.2 tỷ. Gọi ngay 0962966939

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Phòng kinh doanh Vinhomes Golden River. Cập nhật giỏ hàng mới nhất 08/2025 giá tốt nhất. Các căn hộ 1PN - 2PN - 3PN - 4PN. - Căn hộ 1PN. - Bán A1 - OT16 50m² 8,2 tỷ. - Bán A1 - OT01 50m² 8,4 tỷ. - Bán A1 - OT07 50m² 8,3 tỷ. Căn hộ 2PN OFT 50năm. - Bán A1 - OT06 74m² full NT - bán 11,5 tỷ. - Bán A1 - OT11 74m² full NT - bán 11,8 tỷ. - Bán A1 - OT12B 70m² full NT - bán 11 tỷ. - Bán L6 - 10 79m² full nt bán 11,8 tỷ. - Bán L6 - 91 79m² full NT - bán 12 tỷ. Căn hộ 3PN sổ hồng cầm tay. - Bán căn hộ A1 - 2x - O5 120m² bán 25.8 tỷ. - Bán căn hộ A2 - 2x - 02 100m² bán 17.8 tỷ. - Bán căn A1 - 04 121m² vòng cung 32 tỷ. Căn hộ 4pn sổ hồng cầm tay. - Bán căn hộ A1 O4A 157m² bán 59 tỷ. Hỗ trợ giải ngân 80% giá trị giao dịch, lãi suất 6%. Hỗ trợ xem nhà 24/7 thương lượng chính chủ. - Hotline: 0962966939 văn phòng tại tòa Aqua1 Ba Son.

Xem thêm

Liên hệ:

096 296 ****

Vị trí bản đồ

8,2 tỷ

1 PN, 1 WC
50 m²
164 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
NT

Ngô Thắng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vinhomes Ba Son còn xót lại 1 căn duy nhất 1 phòng ngủ giá bán 8.2 tỷ. Gọi ngay 0962966939 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.