Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN sổ hồng 11.8tỷ cuối cùng của dự án Vinhomes Golden River Phường Sài Gòn

Ngày đăng: 28/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

- Căn hộ nằm cách toà nhà tài chính quốc tế Saigon Marina IFC chỉ 300m. - 10' đi bộ tới ga Metro. - Tọa lạc tại trung tâm Phường Sài Gòn thủ phủ kinh tế của TPHCM. Giá bất động sản tăng từ 20 - 30% một năm, tỷ lệ cho thuê lấp đầy 80% dự án, giá thuê chiếm 3 - 3.5% một năm. Đây chắc chắn là một sự đầu tư thông minh cho quý khách hàng. Nhanh tay liên hệ em Trinh Modan Home để nhận được những thông tin mới nhất về bất động sản trong khu vực. Em gửi anh chị thông tin chi tiết, cam kết hình thật giá thật, văn phòng ngay tại dự án, hỗ trợ xem nhà 24/7. Dự án: Vinhomes Golden River. - Số phòng ngủ: 2 -: 1. - Toà A2. - Diện tích: 61m2. - Hướng cửa: Đông Nam. - Hướng ban công: Tây Nam. - Pháp lí: Sổ hồng.

Xem thêm

Liên hệ:

088 839 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

11,8 tỷ

2 PN, 1 WC
61 m²
193,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TP

Trinh Phạm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN sổ hồng 11.8tỷ cuối cùng của dự án Vinhomes Golden River Phường Sài Gòn - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.