Tin đăng đã hết hạn.

11.2 tỷ tầng cao căn 2PN Vinhomes Bason view xéo sông

Ngày đăng: 22/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Diện tích 69 m2. - Layout 2 PN 2 vệ sinh. - Đầy đủ nội thất. - View xéo sông. - Tầng cao. * Giá bán 11.2 tỷ all in. LH (zalo | whataps | viber). Văn phòng tại Lux 6 Vinhomes Golden River. Hỗ trợ xem nhà nhanh chóng.

Xem thêm

Liên hệ:

090 844 ****

Vị trí bản đồ

11,2 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
162,32 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
CT

Cao Minh Tú

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 11.2 tỷ tầng cao căn 2PN Vinhomes Bason view xéo sông - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.