Tin đăng đã hết hạn.

Vinhome Ba Son - bán căn Bitexco view 3PN 2WC giá chỉ 33 tỷ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ Vinhomes Golden River (Ba Son Q. 1). Vị trí trung tâm - tiện ích 5 sao - Quản lý chuẩn quốc tế. Sổ view sông, Bitexco: - 3PN 2WC 121m² (vòng cung View Bitexco & sông). Giá: 33 tỷ (All in) tầng thấp vừa view đẹp. - 3PN 2WC 118,5m² (View Bitexco & sông) Giá: 28tỷ (All in) - 3PN 2WC 118,5m2 ( tầng cao View Bitexco & sông ) Giá : 29 tỷ (All in) - 2PN 2WC 90m² LIMITED (View Bitexco & sông). Giá: 21 tỷ (All in) view đẹp. lợi nhuận 6 tháng gần nhất 35% - 45% đối với những căn view sông. Có hỗ trợ vay lãi suất tốt từ 6%/ năm ------------------------------- Ghi chú: All in: Giá đã bao gồm thuế phí, phí sang tên, sổ hồng (với HĐMB sẽ trừ phần sổ nếu chưa có). Liên hệ trực tiếp: 0767567877Minh Kha). Gọi hoặc nhắn tin 24/07 để nhận giỏ hàng cập nhật & tư vấn chi tiết.

Xem thêm

Liên hệ:

076 756 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

29,5 tỷ

3 PN, 2 WC
121 m²
243,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
0

0767567877

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vinhome Ba Son - bán căn Bitexco view 3PN 2WC giá chỉ 33 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.