Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ tại Grand Manhattan Quận 1 vị trí vàng giá ưu đãi thanh toán = 4,8 tỷ thanh toán trước

Ngày đăng: 19/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Giỏ hàng chuyển nhượng tháng 8/2025 mới nhất. Căn hộ hot deal tại Grand Manhattan Quận 1 = Vị trí vàng Giá ưu đãi Thanh toán linh hoạt. LH 0902385055 Thái Thiện - giỏ hàng chuyển nhượng Grand Manhattan Quận 1. Căn số 01: Căn hộ 3PN Mã GM.A1-3X.03. Diện tích: 97,2m². Số phòng: 3 phòng ngủ, 2 WC. View: Hướng Quận 1 & Thủ Thiêm, tầm nhìn thoáng đẹp. Giá bán: 18 tỷ (đã bao gồm VAT). Thanh toán trước: Chỉ 6 tỷ còn lại thanh toán khi nhận nhà LH 0902385055 Thái Thiện. Ưu điểm: Layout vuông vức, phòng khách rộng rãi. Căn hộ ở vị trí thoáng, lấy gió và ánh sáng tốt. Giá hợp lý so với vị trí và tầm nhìn. Lý do nên chọn Grand Manhattan. Vị trí kim cương ngay trung tâm Quận 1, liền kề Công viên 23/9. Tiện ích đẳng cấp 5 sao: Hồ bơi tràn, sky bar, gym, spa, trung tâm thương mại, công viên nội khu. Giao thông kết nối thuận tiện đến các quận trung tâm và Thủ Thiêm. Pháp lý hoàn thiện sở hữu lâu dài. Liên hệ ngay 0902385055 Thái Thiện để nhận thông tin chi tiết & hỗ trợ tham quan căn hộ mẫu. Số lượng hot deal có hạn nhanh tay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ đẳng cấp giữa lòng Sài Gòn!

Xem thêm

Liên hệ:

090 238 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

18 tỷ

3 PN, 2 WC
97.2 m²
185,19 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
The Grand Manhattan, P. Cô Giang, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
TN

Thảo Như

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ tại Grand Manhattan Quận 1 vị trí vàng giá ưu đãi thanh toán = 4,8 tỷ thanh toán trước - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.