Tin đăng đã hết hạn.

English Below - Bán căn hộ D1Mension căn góc view đẹp - 3PN 104m2 13,5 tỷ có sổ - không giá ảo

Ngày đăng: 28/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/22
Mô tả tin đăng

- Địa chỉ: 608 Võ Văn Kiệt, phường Cầu Kho, Quận 1, HCM. - Phòng ngủ: 3. - Phòng tắm: 2. - Bếp riêng - tách biệt. - Diện tích: 104m2. - Căn góc, view thoáng. - Tầng trung. - Đầy đủ nội thất cao cấp, đầy đủ bếp, tủ bếp, lò vi sóng, bếp điện từ, tủ quần áo, tủ lạnh, máy giặt, TV, rèm, giường + nệm, bàn ăn, sofa, bàn làm việc... * Giá bán: 13,5 tỷ sẵn sổ hồng. * Giá bán căn view trong (104m2): 11,1 tỷ có sổ hồng. - Có bãi đỗ xe máy và ô tô thoáng đãng dưới hầm. - Tòa nhà cho phép nuôi thú cưng. * Tiện ích miễn phí cho cư dân: Gym, xông hơi, hồ bơi trên cao, phòng đọc sách + Phòng làm việc chung, phòng tiệc trong nhà, phòng vui chơi trẻ em, hồ cá Koi thư giãn... * Đặc biệt: Tất cả tiện ích đều ở tầng mái (tầng 15 và 16), view được toàn cảnh quận 1, 2, 4,... * Liên hệ: 0903766543Mr. Minh). ======== Premium 3 - bedroom (103m2) Fully Furnished for sell in CBD of District 1 - VND 13,5 billion + Pink book. * Add: 608 Vo Van Kiet street, Cau Kho Ward, District 1, Ho Chi Minh City. - Bedrooms: 3. - Bathrooms: 2. - Size: 104m2. - Corner unit. - Middle floor. - Fully furniture. - Asking price: Flash sales VND 13,5 billion ~ US $519,230. * Facilities: - Sky Infinity Pool. - Children's playground. - Sky Gym Fitness with Fully - equipped gymnasium. - Residents' lounge - Steam room - Sauna room. - Co - working space. - Greenery relaxing area. * Contact us: 0903766543Mr. Minh).

Xem thêm

Liên hệ:

090 376 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

13,5 tỷ

3 PN, 2 WC
104 m²
129,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
D1 Mension, P. Cầu Kho, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
MG

Minh Môi Giới

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết English Below - Bán căn hộ D1Mension căn góc view đẹp - 3PN 104m2 13,5 tỷ có sổ - không giá ảo - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.