Tin đăng đã hết hạn.

Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1

Ngày đăng: 07/08/2025

8.3
Tốt
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Hình ảnh 1/8
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp Lancaster Legacy tại Quận 1, 230 Nguyễn Trãi, trung tâm TP. Hồ Chí Minh

Em Trung Tín: 0903 188 280 - chuyên viên Phòng Kinh Doanh CĐT Trung Thủy Group xin gửi đến anh chị giỏ hàng bán và cho thuê lớn nhất tại dự án Lancaster Legacy với hơn 60 căn từ nhà thô, nội thất cơ bản đến full nội thất theo nhu cầu.

CAM KẾT:

Giá thật 100%, không đăng giá ảo không làm mất thời gian của anh/chị.

Xem nhà linh hoạt 24/7, sẵn khóa nhiều căn - hỗ trợ tận tâm.

Pháp lý rõ ràng - hỗ trợ vay Vietinbank lên đến 70%.

Tháp C - Celes | Giá từ 240 - 260 triệu/m²

Căn hộ 1 phòng ngủ (1PN):

Diện tích: 47m² - 54m²

Giá bán: 12 - 14.5 tỷ

Giá thuê: 28 - 35 triệu/tháng

Căn hộ 2 phòng ngủ (2PN):

Diện tích: 90m² 105m²

Giá bán: 27 - 30 tỷ

Giá thuê: 55 - 65 triệu/tháng

Căn hộ 3 phòng ngủ (3PN):

Diện tích: 125m²

Giá bán: 33 - 36 tỷ

Giá thuê: 65 - 85 triệu/tháng

Căn hộ Duplex - View đẹp - Hiếm trên thị trường

Diện tích: 208m² (Trệt: 102m² Lầu: 99m² sàn thép: 3.75m²)

Giá bán: Liên hệ trực tiếp chỉ 1 căn duy nhất

Căn hộ Penthouse - Booking 2 tỷ/ suất

Tháp B Belve | Căn hộ cao cấp sắp mở bán Nhận booking ngay từ hôm nay

Giá dự kiến từ 300 triệu/m²

Giữ chỗ hoàn tiền 100% nếu không mua: 500 triệu/ căn hộ

Mua trực tiếp Chủ Đầu Tư - Nhận nhà

Ngân hàng hỗ trợ vay đến 70% giá trị căn hộ

Liên hệ trực tiếp em Trung Tín để xem nhà ngay hôm nay: 0903 188

Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Trung Thủy Group

Tiện ích nội khu đẳng cấp:

- Hồ bơi,Phòng gym, khu BBQ, sky bar sang trọng, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt người lớn tuổi

- Dịch vụ an ninh 24/7, lễ tân chuyên nghiệp. Vận hành theo tiêu chuẩn Khách Sạn 5 Sao

Vị trí trung tâm Quận 1:

- Chỉ 3 phút đến: metro, phố du lịch bùi viện, phố đi bộ Nguyễn Huệ, chợ Bến Thành.

- Chỉ 5 phút kết nối khu y tế : bệnh viện Đại Học Y Dược, Răng Hàm Mặt, Hùng Vương và khu giáo dục: Đại Học Hoa Sen, Văn Lang, Ngân Hàng, Xã Hội Nhân Văn, Sư Phạm, Sài Gòn, Khoa Học Tự Nhiên, Kinh Tế, THPT Chuyên Lê Hồng Phong....

- Kết nối nhanh đến khu CBD - trung tâm kinh tế của Hồ Chí Minh, Các khu du lịch, di tích, viện bảo tàng.

 

 

Xem thêm

Liên hệ:

090 318 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

12 tỷ

2 PN, 1 WC
54 m²
222,22 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Hợp đồng mua bán
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
230, Lancaster Legacy (Lancaster Nguyễn Trãi), Đ. Nguyễn Trãi, P. Nguyễn Cư Trinh, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giỏ hàng bán - căn hộ Lancaster Legacy quận 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.