Tin đăng đã hết hạn.

The Marq 1PN 1WC full nội thất chỉ 8.5 tỷ

Ngày đăng: 07/08/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ cao cấp The MarQ - Quận 1. --------- - Loại căn hộ: 1 PN 1 WC. - Diện tích rộng: 48m². - Đầy đủ nội thất cao cấp vào ở ngay. - Tầng thoáng, view đẹp. --------- Giá bán: 8.5 tỷ all in. --------------------- Nơi đẳng cấp hội tụ, thăng hoa giá trị sống! - Liên hệ ngay: Hoàng Duy 0982097920 Để nhận thông tin chi tiết, bảng giá và tham quan căn hộ thực tế nhé. --------------------- Nhận ký gởi cho thuê & chuyển nhượng căn hộ The Marq. - Giỏ hàng đa dạng 1PN - 2PN - 3PN - 4PN. Tiện ích nội khu đầy đủ: Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, phòng sauna, BBQ ngoài trời, thư viện, phòng vui chơi trẻ em, phòng tiệc,.. Nằm ở tầng thượng của chung cư.

Xem thêm

Liên hệ:

098 209 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông

Vị trí bản đồ

8,5 tỷ

1 PN, 1 WC
51 m²
166,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
The Marq, Đ. Nguyễn Đình Chiểu, P. Đa Kao, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HD

HOÀNG DUY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết The Marq 1PN 1WC full nội thất chỉ 8.5 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.