Tin đăng đã hết hạn.

Vinhomes Golden River giỏ hàng mới nhất 8/2025 bán căn hộ 1pn-2pn-3pn-4pn ,giá tốt nhất thị trường

Ngày đăng: 08/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Phòng kinh doanh Vinhomes Golden River. Cập nhật giỏ hàng mới nhất 08/2025 giá tốt nhất. Các căn hộ 1PN - 2PN - 3PN - 4PN. - Căn hộ 1PN. - Bán A1 - OT16 50m² 8,2 tỷ. - Bán A1 - OT01 50m². - Bán A1 - OT02 50m² 8,8 tỷ. Căn hộ 2PN OFT 50năm. - Bán A1 - OT06 74m² full NT - bán 11,5 tỷ. - Bán A1 - OT07 full NT - bán 11.2tỷ. - Bán A1 - OT12B 70m² full NT - bán 11 tỷ. - Bán L6 - 10 79m² full nt bán 11,8 tỷ. Căn hộ 2pn shld. A2 - 07 diện tích 79m2 full nt bán 13tỷ. A1 - 15 diện tích 83m2 full nt bán 15tỷ. Căn hộ 3PN sổ hồng cầm tay. Lux6 - 03 diện tích 121m2 giá 24tỷ. - Bán căn hộ A1 - 2x - O5 120m² bán 25.8 tỷ. - Bán căn hộ A2 - 2x - 02 100m² bán 17.8 tỷ. - Bán căn A1 - 04 121m² vòng cung 32 tỷ. Hỗ trợ giải ngân 80% giá trị giao dịch, lãi suất 6%. Hỗ trợ xem nhà 24/7 thương lượng chính chủ. Call/zalo/viber 0944888238 Quý khách lưu ý giúp e, giá bán nêu trên đã bao gồm 100% giá trị của căn hộ, ko phát sinh bất kỳ chi phí nào nữa ạ. Địa chỉ: Số 2 Tôn Đức Thắng, Bến Nghé, Quận 1, ngay trung tâm của trung tâm Sài Gòn. Cảm ơn đã xem tin, liên hệ qua zalo, viber (24/24). Hotline: 0944888238call0944888238zalo /viber).

Xem thêm

Liên hệ:

094 488 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

2 PN, 2 WC
79 m²
132,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Golden River, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
Ts

Tài ba son

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Vinhomes Golden River giỏ hàng mới nhất 8/2025 bán căn hộ 1pn-2pn-3pn-4pn ,giá tốt nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.