Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN Grand Marnia phiên bản đặc biệt, Giá chỉ 20.3 tỷ thanh toán nhẹ, LH: 0973034874

Ngày đăng: 01/08/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

- Dự án Grand Marina Sài Gòn mở bán căn 1PN diện tích 54m2 - Công năng: ở + đăng kí kinh doanh - sở hữu lâu dài, sổ hồng có ngay sau khi nhận nhà 2-3 tháng - Giá bán: 20.3 tỷ all in - Liên hệ trải nghiệm xem nhà thực tế: 0973034874 - Tài Aquaman

Xem thêm

Liên hệ:

097 303 ****

Vị trí bản đồ

20,3 tỷ

2 PN, 2 WC
54 m²
375,93 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
HT

Hoàng Đình Tài

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN Grand Marnia phiên bản đặc biệt, Giá chỉ 20.3 tỷ thanh toán nhẹ, LH: 0973034874 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.