Tin đăng đã hết hạn.

Grand Marina Saigon - Em chuyên săn những căn bán cắt lỗ (56m2 - 20tỷ) (87m2 - 30tỷ) (150m2 - 65tỷ)

Ngày đăng: 10/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

- Em chuyên mua bán căn hộ Grand Marina Saigon, Trung tâm Quận 1. Giỏ hàng bên em với hơn 60 căn mua bán. Đầy đủ view tầng hướng, nhà có nội thất cơ bản, nhà trống, full nội thất theo nhu cầu và sở thích của quý anh chị khách hàng. - Liên hệ 24/7: 0932532070 Ms. Ruby. - Văn phòng em ngay tại dự án và có sẵn nhiều chìa khóa nên có thể hỗ trợ quý anh chị xem nhà ngay. Giỏ hàng mua bán giá tốt nhất. - Toà SEA - Quản lý vận hành bởi JW Marriot. 1 phòng ngủ. + View Thảo Cầm Viên: 20tỷ *Bán lỗ*. + View sông: 27 tỷ. 2 phòng ngủ. + View Thảo Cầm Viên: 33 tỷ. + View công viên lá sen: 40.9 tỷ. + View sông: 40.9 tỷ. 2 phòng ngủ góc. + View Sông: 42.5 tỷ. 3 phòng ngủ góc Toà LAKE. + View sông: 68 Tỷ. * Giá 102% có VAT. Đã bao gồm 2%PBT. 5% tiền sổ hồng và toàn bộ thuế phí sang tên không phát sinh. ---------------------------------------- * Giá bên em còn có thể thương lượng trực tiếp với chủ nhà. - Tất cả các căn đều được miễn phí quản lý 3 năm. ----------------------------------------- Thông tin chi tiết quý anh chị liên hệ em 24/7 ạ. Liên hệ em Ms. Ruby xem nhà ngay: 0932532070

Xem thêm

Liên hệ:

093 253 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

20 tỷ

1 PN, 1 WC
56 m²
357,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Grand Marina Saigon, P. Tôn Đức Thắng, P. Bến Nghé, Q. 1, Tp. Hồ Chí Minh
C

Chungduong

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Grand Marina Saigon - Em chuyên săn những căn bán cắt lỗ (56m2 - 20tỷ) (87m2 - 30tỷ) (150m2 - 65tỷ) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.